Zaɓin mafi kyawun abin wasa don kuliyoyi

Kitten tare da dabbar da take cushe

Ganin kyanwa tana wasa abin birgewa ne, mai ban dariya, musamman lokacin da kuke raha. Waɗannan lokuta sune lokacin da haɗin ku ya ƙara ƙarfi, kusan ba tare da sanin shi ba. Kuma hakane wasan yana da mahimmanci ga dabba, ba wai kawai don fitar da makamashinta ba, har ma da yin ma'amala da mutane, tare da danginsa.

Amma siyan kayan kwalliya na iya zama aiki mai wahalar gaske. Akwai samfuran da yawa! Amma kar ka damu. Mun zaba muku 9 kayan wasa Da wanne ne ku da furry ɗinku za ku sami babban lokaci.

Kayan wasan kyanwa

Linzamin kwamfuta

Motsa

Kuma bari mu fara da kayan yau da kullun. Me kuliyoyi ke farauta? Rodents, hakika. Idan suna da izinin fita waje, za su yi shi kamar yadda suke yi koyaushe, amma waɗanda ba za su iya farautar ɓerayensu na musamman ba. A linzamin kwamfuta da yake mutum-mutumi kuma yana tafiya akan batura. Kuna iya saya a nan

Wurin kewaye

Abin wasa mai ma'amala

Kuna ganin kyanwar ku wacce ta gaji da jimawa? Shin kuna da damuwa sosai kuma kuna so ku natsu cikin yini? Kyautata masa wannan abin wasan ƙwarewa mai ban sha'awa wanda da shi zai miƙa ƙafafunsa kuma ya haɓaka hankalinsa don ƙoƙarin kama ƙwallo. Zai bar ku gajiya, amma farin ciki. Sayi shi anan

Sanda tare da linzamin linzamin kwamfuta

Yan wasa

Babu wani abu mafi kyau fiye da ɗaya sanda tare da zare don kyanwa ta daina niɓi a kan takalmin takalmin. Kawai sa shi a gaban shi, motsa shi kaɗan, kuma tuni kun sami hankalin sa. Yanzu don mafi kyawun bangare: wasa! Matsar da sandar sannu a hankali, ko sanya shi a tsayin abokinka domin ya tashi ya ɗauka. Zaman minti 5 da irin waɗannan kayan wasan na yara kusan sau 3 a rana sun isa su kwantar da hankalinku. Sayi shi anan.

cushe dabbobi

Ciyar da dabbobi don kuliyoyi

A'a, ba hauka bane. Akwai kuliyoyi da ke jin daɗin cushewar dabbobi. Ba wai kawai za su iya wasa da wutsiyarsu ba, amma kuma za su nade a ciki don barci. Suna sanya su cikin kwanciyar hankali, kuma musamman idan furfurarmu ta rasa mahaifiyarsa zai amfane ka da yawa. Wannan ɗayan musamman yana ɗaukar kusan 16cm tsayi da 33cm tsayi. An ba da shawarar sosai. Zaka iya siyan shi a nan.

An wasa da sauti

An wasa da sauti

Sautin da wasu kayan wasan kyanwa suke fitarwa ba shi da daɗi, musamman idan kuna aiki, amma ba ya cutar da cewa abokinmu yana da wasu, a kalla lokacin da yake kwikwiyo wanda yake canza hakora. Sayi shi anan.

Fakitin kayan wasa don kyanwa

Kayan wasan kyanwa

Idan a wannan lokacin ba ku da kuɗi da yawa amma ba kwa son barin nishaɗi tare da abokinku, zaku iya zaɓar jakunkunan ƙananan dabbobi masu cushe. Mafi yawansu suna yin kururuwa, ko kuma suna da ƙara, kuma suna da tsada sosai. Wanda nake ba da shawarar ya hada da ko kasa da kananan dabbobi cike da kaya guda bakwai, wadanda fuskokinku zasu iya motsa jiki yayin jefa su cikin iska sannan ku ruga zuwa garesu. Sayi shi a nan.

Yaja

Yaja

Kuliyoyi suna son farauta da yawa, amma idan muka sanya musu ɗan wahala a gare su za su more rayuwa mafi kyau. A wannan yanayin, abun wasa ne mai ma'amala wanda a ciki akwai linzamin linzamin kwamfuta wanda ya makale a ciki, kuma dole ne ɗan adam ya farautar sa. Amma kuma, yana da ban sha'awa sosai saboda Har ila yau, yana aiki azaman zane-zane. Kuna iya saya a nan.

Massager na kuliyoyi

Mass tausa

Gaskiya ne cewa ba abun wasa bane kamar haka, amma ɗayan waɗancan kayan haɗin ne masu haɓaka kayan wasa. Kuma, bayan da kuka ɗan share mintoci kaɗan ka more tare da su, kuna buƙatar shakatawa. Don yin wannan, yana da lamuranku idan kuna tare da shi, amma idan ba haka ba, zaka iya yin tausa yayin cire mataccen gashi. Sayi shi !!

Hexbug Nano, abun wasa na kyanwa mai ƙarfin batir

Kayan Abincin Batirin da Ake Aiki

Wannan ya zama ɗan wasan da ya ɗan bambanta da waɗanda muka gani yanzu. Gudu akan baturi, kuma yana da wutsiya mai gashi sosai. Akwai shi a launuka da yawa: kore, lilac, kore da shuɗi. Sanya kyanwarku ta more rayuwa tare da Hexbug Nano. Za ku same shi a nan

Abin da Ya Kamata Ku sani Game da Wasannin Kuli

Wasa yar kyanwa

Eventuallyananan kayan wasa sun lalace. Lokacin da suka fara yi, yana da matukar mahimmanci ka maye gurbinsu da wasu, tunda zasu iya zama masu hatsari ga dabba. Ba lallai ba ne a ciyar da dukiya a kan waɗannan kayan haɗi don kuliyoyi, amma yana da mahimmanci cewa ana sarrafa su da kyau kuma ana lura da su lokaci-lokaci don ganin yanayin da suke.

Wani lamari mai muhimmanci shi ne cewa duk abin wasan sa bai zama dole a barshi kusa da dabba ba, tunda da sauki zaka gaji da kowa kuma wata rana ka daina wasa dasu. Ainihin, ya kamata ku sami ɗaya ko biyu da zaku iya wasa da su a duk lokacin da kuke so, da kuma wasu adana guda biyu waɗanda za mu saki sau ɗaya ko sau biyu kawai a rana. Ta wannan hanyar, za a nishadantar da su na tsawon lokaci.

Yi farin ciki 😉.


Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*

 1. Wanda ke da alhakin bayanan: Miguel Ángel Gatón
 2. Manufar bayanan: Sarrafa SPAM, sarrafa sharhi.
 3. Halacci: Yarda da yarda
 4. Sadarwar bayanan: Ba za a sanar da wasu bayanan ga wasu kamfanoni ba sai ta hanyar wajibcin doka.
 5. Ajiye bayanai: Bayanin yanar gizo wanda Occentus Networks (EU) suka dauki nauyi
 6. Hakkoki: A kowane lokaci zaka iyakance, dawo da share bayanan ka.

 1.   Lucia Strange m

  kyakkyawan bugawa. taya murna godiya ga nasihohin.

  1.    Monica sanchez m

   Muna farin ciki cewa yana da ban sha'awa a gare ku